Bộ chuyển đổi quang điện 4 port Lan 100M ZC-100MA-4E

Liên hệ

  • Chuẩn: IEEE 802.3af, 15.4W for total, 100 meter
  • Tốc độ cổng điện: 10/100 Mbps
  • Tốc độ cổng quang:100Mbps/155 Mbps
  • Khoảng cách cổng điện: 100m/ 328 ft
  • Khoảng cách cổng quang: 20km
  • Loại cáp điện: cáp mạng Cat5, 6
  • Loại cáp quang: cáp quang Singlemode, cáp quang Multimode
  • Bước sóng cổng quang: 850nm-cáp đa mode, 1310nm, 1550nm-cáp quang đơn mode
  • Đầu kết nối cổng điện: 4 cổng RJ45
  • Đầu kết nối cổng quang: 1 cổng SC
  • Nhiệt độ hoạt động: -10 độ C đến 65 độ C
  • Nguồn: 5VDC, -48ADC hoặc 110VDC đến 220VDC
  • Bảo hành chính hãng : 1 năm và có CO, CQ khi khách hàng cần
Mã: ZC-100MA-4E Danh mục:
0967.212.333
Chat Facebook
Gọi điện ngay