Bộ chuyển đổi video quang 4 kênh ZC-4VIDEO-1080P Receiver

Liên hệ

  • Tốc độ cổng quang: 100/155 Mbps
  • Khoảng cách cổng quang: 20km
  • Loại cáp điện: cáp đồng trục
  • Loại cáp quang: cáp quang Singlemode, cáp quang Multimode
  • Bước sóng cổng quang: 850nm-cáp đa mode, 1310nm, 1550nm-cáp quang đơn mode
  • Sử dụng cho camera AHD/CVI/ TVI 720P (1.0MP)/960P (1.3MP)/1080(2M)
  • Đầu kết nối cổng video: 4 cổng BNC
  • Đầu kết nối cổng quang: 1 cổng FC
  • Nhiệt độ hoạt động: -10 độ C đến 65 độ C
  • Nhiệt độ lưu trữ: -20 độ C đến 70 độ C
  • Nguồn: 5V
  • Bảo hành chính hãng : 1 năm và có CO, CQ khi khách hàng cần
Mã: ZC-4VIDEO-1080P-R Danh mục:
0967.212.333
Chat Facebook
Gọi điện ngay