Bộ chuyển đổi video quang 4 kênh ZC-4VIDEO-960P Receiver

Liên hệ

 

  • Hãng sản xuất:ZINCOM
  • Tốc độ cổng quang: 100/155 Mbps
  • Khoảng cách cổng quang: 20km
  • Loại cáp điện: cáp đồng trục
  • Loại cáp quang: cáp quang Singlemode, cáp quang Multimode
  • Bước sóng cổng quang: 850nm-cáp đa mode, 1310nm, 1550nm-cáp quang đơn mode
  • Sử dụng cho camera AHD/CVI/ TVI 720P (1.0MP)/960P (1.3MP)
  • Đầu kết nối cổng video: 4 cổng BNC
  • Đầu kết nối cổng quang: 1 cổng FC
  • Nhiệt độ hoạt động: -10 độ C đến 65 độ C
  • Bảo hành chính hãng : 1 năm và có CO, CQ khi khách hàng cần
Mã: ZC-4VIDEO-960P-R Danh mục:
0967.212.333
Chat Facebook
Gọi điện ngay